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\_— IANZANIA METEOROLOGICAL AUTHORITY

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 26/01/2024

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Dodoma na Singidal: Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika
[Mikoa ya Morogoro na Ruvumal: maeneo machache na vipindi vifupi vya jua.
[Mikoa ya Rukwa, Njombe, Iringa, Mbeya na Songwe]:

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Dar es Salaam na Tanga]:

[Mikoa ya Katavi, Tabora na Kigoma]:

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Simiyu, Mara, Shinyanga, Geita, Kagera na Mwanza:

>~ Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya
jua.
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ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA MTWARA, LINDI, RUVUMA,
IRINGA, NJOMBE NA MOROGORO.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA

NCHINI:
MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha Mawio (Saa) Machweo (Saa)
joto
ARUSHA 27°C 18°C 12:37 12:53
D'SALAAM 32°C 24°C 12:22 12:48
DODOMA 29°C 19°C 12:36 01:01
KIGOMA 29°C 20°C 12:59 01:21
MBEYA 25°C 15°C 12:42 01:14
IRINGA 26°C 18°C 12:35 01:04
NJOMBE 20°C 14°C 12:36 01:09
MWANZA 27°C 19°C 12:52 01:07
TABORA 29°C 19°C 12:49 01:11
TANGA 32°C 24°C 12:27 12:49
ZANZIBAR 32°C 24°C 12:23 12:47

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kaskazini Mashariki kwa kasi ya Km 20 kwa Pwani yote.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo.

Matarajio kwa siku ya Jumapili tarehe 28/01/2024: Kuendelea kwa mvua katika baadhi ya maeneo
Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 26/01/2024.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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